60_CDB20 forum
Chào mừng bạn tham gia diễm đàn của chúng tôi.Bạn hãy đăng nhập/đăng kí vào đây.Bạn phải dùng địa chỉ Gmail để đăng kí!
60_CDB20 forum
Chào mừng bạn tham gia diễm đàn của chúng tôi.Bạn hãy đăng nhập/đăng kí vào đây.Bạn phải dùng địa chỉ Gmail để đăng kí!
60_CDB20 forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

60_CDB20 forum

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
<Image by FlamingText.com
Image by FlamingText.comhttp://matcuoi.com
>FlamingText.com
Similar topics

THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
xavi
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp 4
xavi

PMP : 24422

THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!!   THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 7:59 pm

ĐỂ ĐẨY MẠNH PHONG TRÀO HỌC TẬP CỦA LỚP B20 VÀ CŨNG LÀ DỊP ĐỂ GIAO LƯU HỌC TẬP GIỮA CACS PHÂN HIỆU CỦA TRƯỜNG DHCNGTVT. ĐƯƠC SƯ
NHẤT TRÍ CỦA NHÀ TRƯỜNG CHIỀU MAI VÀO LÚC 14 H (THEO GIỜ VIỆT NAM) LỚP B20 CÓ LÀM LỄ TIỄN NHƯNG SINH VIÊN XUẤT SĂC NHẤT LÊN PHÂN HIỆU VĨNH YÊN ĐỂ THAM GIA CUỘC THI TAY NGHẾ GIỎI MÔN KÍCH KÉO VÀ MÔN VÁN KHUÔN ĐỀ NGHỊ CÁC THÀNH VIÊN TRONG LỚP CÓ MẶT ĐẦY ĐỦ ĐỂ CỔ VŨ TINH THẦN ANH EM ĐI THI GẶT HÁI ĐƯƠC NHIỀU THÀNH CÔNG.
c.ronaldo_60b20
Thành viên mới
Thành viên mới

PMP : 24344

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!!   THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 8:05 pm

thằng nào có cái topic này chắc dở hơi quá... Rõ ràng mai mấy anh em ta đi Tam Đảo du lịch mà lại loan tin là đi thi kích kéo với ván khuôn... zớ zẩn thật. Chắc già rồi lẩm cẩm.... Thằng này chỉ có mang ra xử bắn... chết nè shoot1
xavi
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp 4
xavi

PMP : 24422

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!!   THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 8:07 pm

CÁC THÀNH VIÊN TRONG ĐỘI TUYỂN PHẢI ĐI ĐẦY ĐỦ VÌ ĐÂY LÀ CƠ HỘI DUY NHẤT ĐỂ LÀM RẠNG DANH LỚPB20 22 22 22
c.ronaldo_60b20
Thành viên mới
Thành viên mới

PMP : 24344

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!!   THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 9:18 pm

super_dog
phanbathanhcong
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
phanbathanhcong

PMP : 23319

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!!   THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 8:04 pm

có lẽ không phải amazing
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!!   THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitime

THÔNG BÁO KHẨN CẤP ANH EM VAÒ NGAY !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nếu biết ngày mai em lấy chồng
» thÔng bÁo về việc đi chơi tối thứ7